Bồi Dưỡng Tính Cách Tự Tin Và Mạnh Mẽ Cho Trẻ - Học Cách Chia Sẻ Với Mọi Người

Thương hiệu: OEM | Xem thêm Kiến thức - Bách khoa OEM  Xem thêm Kiến thức - Bách khoa bán bởi Tiki Trading 

Mô tả ngắn

Mỗi lần trẻ có tâm trạng lo lắng, rụt rè khi tham gia một hoạt động nào đó, chắc hẳn rất nhiều bố mẹ thường cổ vũ, động viên: “Hãy tự tin, mạnh mẽ lên con nhé!”Nhưng làm thế nào để trẻ trở nên tự tin...
: Còn hàng
: Tiki.vn
26.500 ₫ 32.000 ₫
** Quét mã QR bằng Zalo để mua trên điện thoại
Shopee Sale

Giới thiệu Bồi Dưỡng Tính Cách Tự Tin Và Mạnh Mẽ Cho Trẻ - Học Cách Chia Sẻ Với Mọi Người

Mỗi lần trẻ có tâm trạng lo lắng, rụt rè khi tham gia một hoạt động nào đó, chắc hẳn rất nhiều bố mẹ thường cổ vũ, động viên: “Hãy tự tin, mạnh mẽ lên con nhé!”

Nhưng làm thế nào để trẻ trở nên tự tin, mạnh mẽ? Làm thế nào để trẻ không nhút nhát, rụt rè, biết yêu thương bản thân và mọi người xung quanh? Làm thế nào để trẻ dũng cảm đối diện với những việc không như ý muốn bằng thái độ bình tĩnh, không cáu gắt? Làm thế nào để trẻ tích cực phát huy ưu điểm, ngày càng hoàn thiện bản thân?

Các bố mẹ hãy cùng con đọc bộ sách Bồi dưỡng tính cách tự tin và mạnh mẽ cho trẻ để đi tìm lời giải cho những băn khoăn kể trên nhé. Thông qua tám câu chuyện nhỏ thú vị cùng hình minh họa ngộ nghĩnh về các bạn động vật đáng yêu, tin rằng các bé sẽ học được nhiều điều bổ ích lắm đấy

.-----------

Học cách chia sẻ với mọi người

Câu chuyện thú vị của bạn Sói Brown và các bạn sẽ giúp các em học được cách yêu thương và chia sẻ với mọi người. Điều này sẽ giúp các bé xây dựng được mối quan hệ tốt và điều chỉnh hành vi của mình theo hướng tích cực hơn.

Một buổi chiều nắng đẹp, Brown chơi nghịch quả bóng da đỏ vô cùng vui vẻ.

Bạn vượn ở trên cây nói: “Brown ơi, quả bóng da của bạn trông giống quả táo chín tròn tròn quá, thật là
đẹp, tớ có thể chơi cùng với bạn không?”

“Không được, không được, cánh tay dài của bạn sẽ ném quả bóng của tớ đi xa mất.” Brown nói to.

Chi Tiết Sản Phẩm

Bookcare
Công ty phát hành Đinh Tị
Ngày xuất bản 2023-12-12 00:00:00
Kích thước 20,5x19,6
Dịch Giả Thu Ngân
Loại bìa Bìa mềm
Số trang 20
Nhà xuất bản Nhà Xuất Bản Thanh Niên
SKU t273674007
d 4502